ราคา 12000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 171428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ เดอะ เวอร์ติเคิล อารีย์ | The Vertical Aree | เดอะ เวอร์ติคัล อารีย์

กอล์ฟ กอล์ฟ
0830917833
2017-06-13 19:11:00.0
เลขที่ประกาศ: 196879
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด THE VERTICAL AREE แบบ 2 ห้องนอน 70 ตรม ห้อวพร้อมเฟอร์ ใกล้ BTS อารีย์ ชื่อโครงการ : เดอะ เวอร์ติเคิล อารีย์ / THE VERTICAL AREE เจ้าของโครงการ : แสนสิริ / SANSIRI พื้นที่ใช้สอย 70 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 24 Fully furnished ขนส่งสาธารณะ : รถไฟฟ้า BTS อารีย์ สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ พร้อม Jacuzzi และ Bubble Jet – ห้องออกกำลังกาย – Wifi บริเวณ Lobby – รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ ที่ตั้ง : อารีย์ ซอย 1 ถนนอารีย์ (พหลโยธิน ซอย 7) แขวงสามเสนใน (สามเสนในฝั่งเหนือ) เขตพญาไท กทม. ราคาขายเพียง 12,000,000 บาท สนใจติดต่อ: คุณกอล์ฟ โทร : 083-0917833 , 062-6265567 Line ID : golfgnarpam Email : yongvitgr@gmail.com Property 583
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนพหลโยธิน ซอยอารีย์1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
596.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
25 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
189 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดให้เช่า ซอยอารีย์1 The Vertical Aree ขนาด 52 ตรม. - คอนโด ขาย
เดอะ เวอร์ติเคิล อารีย์ | The Vertical Aree | เดอะ เวอร์ติคัล อารีย์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 25

จำนวนห้อง: 189

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 3 แบบ

แบบ 1 Bedroom
39.00 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
69.00 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
114.00 sqm.

แบบ 1 Bedroom

39.00